સાઉથના સુપરસ્ટાર એક્ટર અલ્લુ અર્જુનની તાજેતરમાં રીલિઝ થયેલી ફિલ્મ પુષ્પા માત્ર દેશમાં જ નહીં પરંતુ સમગ્ર વિશ્વમાં ધૂમ મચાવતી જોવા મળી રહી છે. બાહુબલીને લઈને જે પ્રકારનો ક્રેઝ લોકોમાં જોવા મળ્યો હતો, એવું જ કંઈક પુષ્પા સાથે થઈ રહ્યું છે. સતત આ ફિલ્મ નવો રેકોર્ડ બનાવતી જોવા મળી રહી છે.

સેલેબ્સથી લઈને સામાન્ય લોકો સુધી તેઓ પુષ્પાના ગીત પર રીલ બનાવતા જોવા મળે છે. ફિલ્મના ડાયલોગ પણ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ પોપ્યુલર થઈ રહ્યા છે. હાલમાં જ આ ફિલ્મને લગતો એક BTS વીડિયો સામે આવ્યો છે.

જેમાં એ જોવામાં આવી રહ્યું છે કે પુષ્પા રાજ માટે અલ્લુ અર્જુનનું ટ્રાન્સફોર્મેશન કેવી રીતે થયું. અલ્લુનો આ ટ્રાન્સફોર્મેશન વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વીડિયોમાં અલ્લુ અર્જુન લક્ઝરી વાહનમાંથી નીચે ઉતરતો જોવા મળી રહ્યો છે. અલ્લુ બ્લેક કેઝ્યુઅલ આઉટફિટમાં ખૂબ જ હેન્ડસમ લાગી રહી છે.

વીડિયોમાં અલ્લુ તેની કારમાંથી બહાર નીકળીને વેનિટી તરફ જતો જોવા મળે છે, જ્યાં મેકઅપ આર્ટિસ્ટ અને હેરસ્ટાઈલિસ્ટ પહેલેથી જ હાજર છે. કોફીની ચૂસકી લેતા અર્જુન પોતાને પુષ્પા બનાવવાની તૈયારી કરી રહ્યો છે.

સાથે જ તેની તસવીર પણ સ્ક્રીન પર દેખાઈ રહી છે. અર્જુનને બરાબર એવું જ દેખાવું જોઈએ. અલ્લુના વાળ સેટ થઈ ગયા, મેકઅપ થઈ ગયો. મેકઅપ આર્ટિસ્ટ કપાળ પર નિશાન પણ બનાવે છે, જે ફિલ્મના સીનમાં પણ જોવા મળે છે. વીડિયોના અંતમાં ચહેરા પર મસો ​​બનાવવામાં આવ્યો છે.

જ્યારે અર્જુન પુષ્પા બને છે, ત્યારે તે સ્ટાઇલમાં દાઢી રાખતો જોવા મળે છે અને અરીસામાં પોતાની જાતને જુએ છે. બહારની સાથે સાથે તે અંદરથી પણ પુષ્પાના પાત્રમાં પોતાને ઢાળતો જોવા મળે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.