ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના દિગ્ગજ સ્પિનર ​​ગણાતા યુઝવેન્દ્ર ચહલ હાલમાં IPL 2022માં રાજસ્થાન રોયલ્સ તરફથી રમતા શાનદાર પ્રદર્શન કરી રહ્યા છે. તેની પત્ની ધનશ્રી વર્મા પણ લગભગ તમામ મેચમાં તેને સપોર્ટ કરવા પહોંચતી જોવા મળે છે. આ દરમિયાન યુઝવેન્દ્ર ચહલ સાથે ધનશ્રી વર્માનો એક વિડિઓ સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે, તેના ફેન્સ સોશિયલ મીડિયામાં આને લઈને ખૂબ મજા કરી રહ્યા છે.

ધનશ્રી વર્મા અને યુઝવેન્દ્ર ચહલનો આ થ્રોબેક વિડિઓ ઈન્સ્ટન્ટ બોલિવૂડ દ્વારા તેમના ઓફિશિયલ ઈન્સ્ટાગ્રામ પેજ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. વિડીઓમાં યુઝવેન્દ્ર ચહલ ધનશ્રી વર્મા સાથે સુંદર જગ્યાએ જોવા મળે છે. આમાં જોઈ શકાય છે કે ધનશ્રી અહીંની ક્ષણોને કેમેરામાં કેદ કરી રહી છે. ધનશ્રી વર્મા બોલીવુડ ફિલ્મ જબ વી મેટમાં કરીના કપૂરનું પ્રખ્યાત ગીત ‘યે ઈશ્ક હી’ ગાતી પણ જોવા મળી શકે છે.

વિડીઓમાં દરેક જગ્યાએ બરફ દેખાઈ રહ્યો છે. યુઝવેન્દ્ર ચહલ અને ધનશ્રી બંને ગરમ કપડા પહેરેલા જોવા મળે છે. આ દરમિયાન શરૂઆતમાં યુઝવેન્દ્ર પણ કેમેરાની ફ્રેમમાં આવે છે, ત્યારબાદ ધીરે ધીરે ધનશ્રી કેમેરા ફેરવે છે. ફરી એકવાર જ્યારે યુઝવેન્દ્ર કેમેરામાં આવે છે, ત્યારે ધનશ્રી કહે છે – ભાઈ સાહબ, તમે અમારા વિડિયોમાં પાછા આવ્યા.

ધનશ્રી વર્માએ યુઝવેન્દ્ર ચહલને ભાઈ શું કહીને બોલાવ્યા, ત્યાર પછી સોશિયલ મીડિયા પર ચાહકોએ તેના પર ખૂબ મસ્તી કરવાનું શરૂ કર્યું. ફેન્સ કોમેન્ટમાં ખૂબ જ રમુજી રીતે પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું છે કે ભાઈ, તમે બહેનના વિડિઓમાં કેમ આવ્યા? એકે લખ્યું છે કે ગજબ બેજતી છે. તે જ સમયે અન્ય એક યુઝરે લખ્યું છે કે મારો દેશ બદલાઈ રહ્યો છે. તે તેના પતિને ભાઈ કહીને બોલાવે છે. લગભગ ત્રણ મહિના પહેલા પણ ધનશ્રી વર્મા અને યુઝવેન્દ્ર ચહલનો આ વિડિઓ વાઈરલ થયો હતો અને ત્યારે પણ ફેન્સને તેની ખૂબ મજા કરી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published.