યશ, સંજય દત્ત અને રવિના ટંડન સ્ટારર ‘KGF: ચેપ્ટર 2’, જે બોક્સ ઓફિસ પર ધમાલ મચાવી રહી છે, KGF 2 ની કમાણી એ  ઇતિહાસ રચ્યો છે. ‘KGF: Chapter 2’ એ ફિલ્મ ‘બાહુબલી’ને પછાડીને 200 કરોડની ક્લબમાં ઝડપથી એન્ટ્રી કરી હતી અને 1 મહિના પછી પણ કમાણી ચાલુ છે અને 1200 કરોડની નજીક પહોંચી ગઈ છે.

પ્રશાંત નીલ દ્વારા નિર્દેશિત, ‘KGF 2’ 14 એપ્રિલે કન્નડ, તેલુગુ, હિન્દી, તમિલ અને મલયાલમમાં રિલીઝ થઈ હતી. જ્યારે હોમ્બલે ફિલ્મ્સ બેનર હેઠળ વિજય કિરાગંદુર દ્વારા નિર્મિત. જો કે આ ફિલ્મમાં તમામ સ્ટાર્સે શાનદાર પરફોર્મન્સ આપ્યું છે, પરંતુ 27 વર્ષની અભિનેત્રી અર્ચના જોઈસે યશનું પાત્ર રોકી માતાનું પાત્ર ભજવીને દર્શકોને દંગ કરી દીધા છે.

ફિલ્મમાં અર્ચના અને યશની જબરદસ્ત બોન્ડિંગ બતાવવામાં આવી છે અને આ બોન્ડિંગે દર્શકોની આંખો ભીની કરી છે. અર્ચનાએ KGF 2 માં પોતાનો રોલ અત્યંત ગંભીરતાથી કર્યો છે અને લોકોના દિલમાં જગ્યા બનાવી છે તમને જાણીને નવાઈ લાગશે કે અર્ચના જોઈસ માત્ર 27 વર્ષની છે જ્યારે યશ 36 વર્ષનો છે. જોકે, અર્ચનાએ રોકીની માતાના રોલમાં પ્રાણ પૂર્યા છે.

KGF માં ગંભીર પાત્ર ભજવીને ચર્ચામાં આવેલી અર્ચના જોઈસ રિયલ લાઈફમાં ખૂબ જ હોટ અને લાઈકેબલ છે. તે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે અને દરરોજ સ્ટાઇલિશ અને ગ્લેમરસ ફોટો શેર કરતી રહે છે. તેના ફોટાને લાખો લાઈક્સ મળે છે.

અર્ચના જોઈસ એક જાણીતી મોડલ અને સાઉથ ફિલ્મ અભિનેત્રી છે, જોકે, તેને સૌથી વધુ લોકપ્રિયતા ‘KGF’માં ભજવેલી માતાની ભૂમિકાથી મળી હતી.

રિપોર્ટ્સ અનુસાર, અર્ચના જોઈસ એક ટ્રેન્ડ કથક ડાન્સર છે. આ કારણથી તે ઘણા સ્ટેજ શોનો ભાગ પણ રહી ચુકી છે.

છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી અર્ચના જોઈસના રિયલ લાઈફના ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યા છે, જેમાં તે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે.

અર્ચના જોઈસ પરિણીત છે અને તેના પતિનું નામ શ્રેયસ ઉથુપ્પા છે. તે અવારનવાર તેના પતિ સાથે ફોટા શેર કરતી રહે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Archana Jois (@jois_archie)

Leave a Reply

Your email address will not be published.