આજ કાલ સોશિઅલ મીડિયા પર ડાન્સ ના વિડિઓ નો ક્રેઝ ચાલી રહ્યો છે હર કોઈ ડાન્સ ના વિડિઓ બનાવી ને ફેમસ થવા માંગે છે સોશિયલ મીડિયા પર ઘણીવાર અદ્ભુત ડાન્સ વીડિયો આંખના પલકારામાં વાયરલ થઈ જાય છે. આ દિવસોમાં એક એવો જ વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેણે સોશિયલ મીડિયાના યુઝર્સને તેમના ફેન્સ બનાવી દીધા છે.

થોડા સમય પેહલા જ અંજલિ અરોરા તેના કાચા બદામ ડાન્સ થી દેશ ભર માં ફેમસ થઇ હતી અને જોત જોતા માં એટલી ખ્યાતિ મેળવી લીધી કે કંગના રનૌઉ ના શૉ લોક અપ માં તેને આમંત્રણ મળ્યું અને શૉ માં સારું પ્રદર્શન પણ કર્યું હતું

વાયરલ સનસનાટીભર્યા વિડિઓ માં ઉમા મીનાક્ષી, એક સ્પાઇસજેટ એર હોસ્ટેસ એ ડાન્સ વિડીયોથી ખ્યાતિમાં વધારો થયો છે. હાલમાં જ તેણે વધુ એક ડાન્સ ક્લિપ લોકો સાથે શેર કરી છે. વીડિયોમાં ઉમા ફિલ્મ રેસ 2ના લોકપ્રિય બોલિવૂડ ગીત ‘મુસી તો તેરી લત ગયી’ પર જોરદાર ડાન્સ કરતી જોવા મળે છે.

તમને જણાવી દઈએ કે યુઝર્સને કેબિન ક્રૂના ટ્રેન્ડિંગ ગીતો પર ડાન્સ કરવાનો આ ટ્રેન્ડ ખૂબ જ પસંદ આવી રહ્યો છે. વીડિયોને 7600થી વધુ લાઈક્સ અને ઘણી કોમેન્ટ્સ મળી છે. ઘણા લોકોને તેનો ડાન્સ ગમ્યો.આ વિડિઓ ને માત્ર 7 કલાક માં 51 હજાર થી વધુ વાર જોવાઈ ગયો છે

 

View this post on Instagram

 

A post shared by UMA MEENAKSHI (@yamtha.uma)

યુઝર આ વિડિઓ પર કોમેન્ટ કરતા થાકતા નથી એક યુઝરે અલગ રીતે જવાબ આપ્યો, “હાય, આવી સુંદર રાજકુમારી”, જ્યારે બીજાએ લખ્યું “તેજસ્વી રીતે ફેબ્યુલસ.” ‘સર્વુબ, અદ્ભુત. અન્ય યુઝર લખે છે મુજે તો તેરી લત લગ ગયી હે અને હજારો લોકો દિલ ઈમોજી કોમેન્ટ માં આપી રહ્યા છે

Leave a Reply

Your email address will not be published.