ફિલ્મ ‘પુષ્પા’થી ભારત સહિત દુનિયાભરમાં તોફાન લાવનાર તેલુગુ સુપરસ્ટાર અલ્લુ અર્જુન મોટી મુશ્કેલીમાં ફસાયેલો જોવા મળી રહ્યો છે. તેની સામે એફઆઈઆર નોંધવામાં આવી છે. એવા મામલાને લઈને પણ ફરિયાદ જેના કારણે છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી ઘણા સુપરસ્ટાર્સની ટીકા થઈ રહી છે. અલ્લુ અર્જુન પર એક જાહેરાતમાં ભ્રામક અને ખોટી માહિતી આપવાનો આરોપ છે.

ટાઈમ્સ ઓફ ઈન્ડિયા વેબસાઈટના અહેવાલ મુજબ, કોઠા ઉપેન્દર રેડ્ડી નામના સામાજિક કાર્યકર્તાએ દાવો કર્યો છે કે અલ્લુ અર્જુને ભૂતકાળમાં એક શૈક્ષણિક સંસ્થા માટે જાહેરાત કરી હતી. આ જાહેરાતમાં તેણે ભ્રામક અને ખોટી માહિતી આપી છે. કોઠા ઉપેન્દ્ર રેડ્ડીએ દાવો કર્યો છે કે જાહેરાતમાં અલ્લુ અર્જુનના ચહેરાનો ઉપયોગ કરવામાં આવ્યો હતો. અલ્લુ અર્જુને 6 જૂને આ જાહેરાતનો પ્રચાર કર્યો હતો.

શૈક્ષણિક સંસ્થાની જાહેરાત મોંઘી બની
સામાજિક કાર્યકર્તાએ અંબરપેટ પોલીસ સ્ટેશનમાં એફઆઈઆર નોંધાવી છે અને આવી ભ્રામક જાહેરાતો સામે કડક પગલાં લેવાની માંગ પણ કરી છે. રિપોર્ટમાં, શ્રી ચૈતન્ય શૈક્ષણિક સંસ્થાઓ વિરુદ્ધ ભ્રામક જાહેરાતનો કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે, જ્યારે અલ્લુ અર્જુન પર તે જાહેરાતનો એક ભાગ બનીને જૂઠ ફેલાવવાનો આરોપ મૂકવામાં આવ્યો છે. આ પહેલા પણ અલ્લુ અર્જુન ફૂડ ડિલિવરી એપની જાહેરાત માટે વિવાદમાં રહ્યો છે. આ ઉપરાંત, તેઓ એક જાહેરાતમાં સરકારી ટ્રાન્ઝિટ સેવાઓને ખોટી રીતે રજૂ કરીને બાઇક એપને પ્રમોટ કરવા માટે પણ વિવાદમાં ફસાયા છે.

વર્ક ફ્રન્ટ પર અલ્લુ અર્જુન માટે શું ખાસ છે?
વર્ક ફ્રન્ટની વાત કરીએ તો, અલ્લુ અર્જુન આ વર્ષે તેની ફિલ્મ ‘પુષ્પા ધ રાઇઝ’ને કારણે ચર્ચામાં હતો. આ ફિલ્મ જોરદાર હિટ સાબિત થઈ અને લોકોએ ફિલ્મમાં તેની સ્ટાઈલ અને ડાયલોગ્સની ઘણી નકલ કરી. હવે ટૂંક સમયમાં તે આ ફિલ્મ ‘પુષ્પા ધ રૂલ’ના બીજા ભાગનું શૂટિંગ કરતી જોવા મળશે. આ સિવાય તે વેણુ શ્રીરામની ફિલ્મ ‘આઈકોન’માં જોવા મળશે. આટલું જ નહીં અલ્લુ અર્જુન ટૂંક સમયમાં કોરાતલા સિવા, એઆર મુરુગાદોસ, બોયાપતિ શ્રીનુ અને પ્રશાંત નીલની ફિલ્મોમાં કામ કરતો જોવા મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.