હરિયાણાની પ્રખ્યાત સ્ટેજ ડાન્સર સપના ચૌધરી કરોડો દિલો પર રાજ કરે છે. બાળકો અને વૃદ્ધો બધા તેમના ચાહકોમાં છે. તેના શાનદાર ડાન્સને કારણે સપના લાખો દિલો પર રાજ કરે છે. તે જ્યાં પણ જાય છે, તેના ચાહકો ઉભરાઈ જાય છે. સપના ચૌધરી સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે. તે અવારનવાર તેના સંબંધો વિશે અપડેટ્સ આપતી રહે છે. ઉપરાંત, તે અહીં તેના શ્રેષ્ઠ વીડિયો અને ફોટા શેર કરતી રહે છે.

સપના ચૌધરીના સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર 4.9 મિલિયન ફોલોઅર્સ છે. તે તેના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર કોઈપણ વીડિયો કે ફોટો શેર કરતાની સાથે જ તેને હજારો લોકો લાઈક કરે છે. હાલમાં જ સપનાએ જીન્સ પેન્ટ પહેરીને શાનદાર ડાન્સ કર્યો છે.

સપનાએ જે વીડિયો શેર કર્યો છે તેમાં જોઈ શકાય છે કે સપના ચૌધરીએ બ્લુ જીન્સ પહેરીને જબરદસ્ત ડાન્સ કર્યો છે. સપનાએ ‘બડે મિયાં છોટે મિયાં’ ગીત પર ડાન્સ કર્યો હતો. વીડિયોમાં સપનાએ જીન્સ સાથે હાઈ હીલ્સ પહેરી છે. આ સિવાય તેણે જેકેટ પહેર્યું છે જેમાં વાઘ બનાવવામાં આવ્યો છે. લોકો આ વીડિયોને વારંવાર જોઈ રહ્યા છે.

હાલમાં જ સપનાએ તેનો બીજો વીડિયો શેર કર્યો છે જેમાં તેણે પટિયાલા સૂટ પહેરીને જબરદસ્ત ડાન્સ કર્યો છે. સપનાએ બ્લેક સલવાર પર યલો ​​પ્રિન્ટેડ જમ્પર પહેર્યું છે. આ સાથે ગુલાબી ચુનરી તેની સુંદરતામાં વધારો કરી રહી છે. આ ગીતનું બેકગ્રાઉન્ડ ઘણું સારું છે. વિડિયોના બેકગ્રાઉન્ડમાં ઘરની દિવાલોને સારી રીતે રંગવામાં આવી છે.

ધ્યાનમાં રાખો કે સપના ચૌધરીએ વીર સાહુ સાથે લગ્ન કર્યા છે. પરંતુ તેની લોકપ્રિયતામાં ઘટાડો થયો નથી. તેના ચાહકો આજે પણ તેને ખૂબ જ પ્રેમ કરે છે. સપના ચૌધરીએ બિગ બોસમાં ભાગ લીધો ત્યારે તેની લોકપ્રિયતા વધી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published.