લગ્નોમાં જીજા સાળી ના અનોખા સબંધ દેખાતો હોય છે, જે લગ્નમાં ચાર ચાંદ લગાવાનું કામ કરે છે. લગ્નમાં જો દુલ્હનના મિત્રો અને બહેનો પોતાની આગવી સ્ટાઈલથી લગ્નની શોભા વધારે છે. તે જ સમયે, તાજેતરમાં એક લગ્નનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે દુલ્હનની બહેનો લગ્નમાં એવી વિધિ લઈને આવે છે કે આ જોઈને વરનું માથું પણ ફરવા લાગે છે. લોકો સોશિયલ મીડિયા પર દુલ્હન ની બેહનો ની આ નવી સ્ટાઈલને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે.

સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે દુલ્હન ની બેહનો એટલે કે સાળીઓ દુલ્હા રાજા માટે દૂધનો ગ્લાસ લઈને આવે છે. એટલું જ નહીં, આ વિધિમાં દૂધ પીવા માટે વરરાજાને પૈસા આપવાના છે અને કેટલા પૈસા આપવાના છે, તે પણ સાળીઓ ઓ જ નક્કી કરે છે. હા, વ્હીલ કાર્ટ પર મોંઘી ભેટ અને પૈસા લખેલા હોય છે. વરરાજા આ ચક્ર ફરે કે તરત જ સાળીઓ ની સૌથી મોંઘી યાદી બહાર આવે છે. જેને જોઈને વરરાજા માથું હલાવવા લાગે છે.

વિડિઓ પર લોકો ફની કોમેન્ટ આપી રહ્યા છે એક યુઝરે કમેન્ટ કરીને કહ્યું કે, જૂતા ચોરી લ્યો , બસ આ વિધિ ન કરો, જ્યારે અન્ય એક યુઝરે કોમેન્ટ કરીને લખ્યું કે, આ વિધિ ક્યારથી શરૂ થઈ છે. તમને જણાવી દઈએ કે આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે.આ વિડિઓ ને અત્યાર સુધી માં 15 લાખ વ્યુ મળી ચુક્યા છે તેમજ 56 હજાર લાઈક અને હજારો વાર શેર પણ કરાયો છે

Leave a Reply

Your email address will not be published.