એક કહેવત છે કે ‘માણસ બળવાન નથી હોતો, સમય બળવાન હોય છે’ એટલે કે સમય બળવાન છે કારણ કે ભવિષ્યના ગર્ભમાં શું છુપાયેલું છે તે કોઈ જાણતું નથી, તેથી શક્તિનો બિનજરૂરી ઉપયોગ ન કરવો જોઈએ. આ કહેવત સાચી પડે તેવી ઘટના બની રહી છે. ઉદ્ધવ સરકારની પૃષ્ઠભૂમિમાં રાજકીય કટોકટી ધરાવતા મહારાષ્ટ્રમાં આ સમયે આવી જ કેટલીક વાતો કહેવામાં આવી રહી છે.

મુખ્યમંત્રીનું સત્તાવાર નિવાસસ્થાન વર્ષા ખાલી કરીને તેમના ઘરે ગયા
મહાવિકાસ આઘાડીની સરકાર જોખમમાં છે. સીએમ ઉદ્ધવ ઠાકરે મુખ્યમંત્રીનું સત્તાવાર નિવાસસ્થાન વર્ષા ખાલી કરીને તેમના ઘરે ગયા છે. સીએમના પુત્ર આદિત્ય ઠાકરેએ પોતાના ટ્વિટર બાયોમાંથી મિનિસ્ટર શબ્દ હટાવી દીધો છે. સ્થિતિ એવી છે કે શિવસેનાનું અસ્તિત્વ જ સંકટમાં છે. સંજય રાઉત અને ઉદ્ધવની તમામ દાવ નિષ્ફળ ગઈ છે.

કંગના રનૌતનો એક જૂનો વિડિઓ વાયરલ થયો
હવે, શિવસેનાના બળવાખોર એકનાથ શિંદે શું નિર્ણય લેશે તે અંગે ચાલી રહેલી રાજકીય અટકળો સિવાય બોલિવૂડ અભિનેત્રી કંગના રનૌતનો એક જૂનો વિડિઓ વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં તેણે ઉદ્ધવ ઠાકરે પર સત્તાના ઘમંડમાં કચડાઈ જવાનો આરોપ લગાવ્યો હતો.

કંગનાએ બે વર્ષ પહેલા 2020માં ભવિષ્યવાણી કરી હતી
નોંધનીય છે કે BMC દ્વારા વર્ષ 2020માં કંગના રનૌતની ઓફિસ તોડી પાડવામાં આવી હતી. ત્યારબાદ કંગના રનૌતે ઉદ્ધવ ઠાકરેને પડકાર ફેંક્યો હતો. આજે જ્યારે શિવસેના સરકાર પર સંકટના વાદળો છવાયેલા છે. આવી સ્થિતિમાં એવા અહેવાલો છે કે ઉદ્ધવ ઠાકરે રાજીનામું આપી શકે છે. તમને જણાવી દઈએ કે કંગનાએ બે વર્ષ પહેલા 2020માં ભવિષ્યવાણી કરી હતી કે ઉદ્ધવ ઠાકરેનો અહંકાર તૂટી જશે. કંગનાએ કહ્યું- ‘ઉદ્ધવ ઠાકરે, તમને કેમ લાગે છે કે તમે મારાથી બદલો લીધો છે? આજે મારું ઘર તૂટી ગયું, કાલે તારું અભિમાન તૂટી જશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.