અલ્લુ અર્જુન અને રશ્મિકા મંડન્નાની ફિલ્મ ‘પુષ્પાઃ ધ રાઇઝ’ બોક્સ ઓફિસ પર બ્લોકબસ્ટર રહી હતી. આ ફિલ્મે કમાણીના મામલે પણ ઘણા રેકોર્ડ તોડ્યા છે. દર્શકોને તે એટલું પસંદ આવ્યું કે હવે તેઓ બીજા ભાગની આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે. દરમિયાન, એવા અહેવાલો હતા કે ‘પુષ્પા 2’ માં રશ્મિકા મંડન્નાના પાત્ર એટલે કે શ્રીવલ્લીનું મૃત્યુ થશે અને વાર્તા પુષ્પા રાજના પાત્રની આસપાસ આગળ વધશે. હવે ફિલ્મના નિર્માતાએ શ્રીવલ્લીના મૃત્યુનું સત્ય જણાવ્યું છે.

વાસ્તવમાં, કેટલાક અહેવાલોમાં દાવો કરવામાં આવી રહ્યો હતો કે ‘પુષ્પા 2’માં રશ્મિકાના પાત્ર નાના હશે અને શ્રીવલ્લી પુષ્પા રાજના દુશ્મનના હાથે મૃત્યુ પામશે. આ અહેવાલ આવ્યા બાદ શ્રીવલ્લીના મૃત્યુના સમાચાર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયા હતા. ચાહકો અનુમાન લગાવી રહ્યા હતા કે આ કોણ કરી શકે છે. તે જ સમયે, ભૂતકાળમાં, અહેવાલોમાં દાવો કરવામાં આવ્યો હતો કે ‘RRR’ અને ‘KGF 2’ ની સફળતા પછી, ‘પુષ્પા 2’ના નિર્માતાઓ પર દબાણ વધી ગયું છે. આવી સ્થિતિમાં ફિલ્મની વાર્તામાં કેટલાક ફેરફાર કરવામાં આવ્યા છે.

હવે એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન, નિર્માતા વાય રવિશંકરે ફિલ્મમાં શ્રીવલ્લીના મૃત્યુ વિશે વાત કરી. તેણે કહ્યું, ‘આ બધુ બકવાસ અને માત્ર અટકળો છે કારણ કે અત્યાર સુધી અમે વાર્તા સાંભળી છે. આ સમયે ફિલ્મ વિશે કોઈને કંઈ ખબર નથી, તેથી લોકો બધું જ માને છે. આ વેબસાઈટ ટીવી ચેનલો દ્વારા પણ ચલાવવામાં આવે છે, પરંતુ તે ખોટા સમાચાર છે. તે જ સમયે, તેણે એ વાતની પણ પુષ્ટિ કરી કે શ્રીવલ્લીનું પાત્ર જીવંત રહેશે.

જણાવી દઈએ કે ‘પુષ્પા ધ રાઈઝ’ તેલુગુમાં શૂટ કરવામાં આવી હતી અને હિન્દી, તમિલ, મલયાલમ અને કન્નડમાં ડબ કરવામાં આવી હતી. અલ્લુ અર્જુનની આ પહેલી ફિલ્મ હતી જે એક સાથે પાંચ ભાષાઓમાં રિલીઝ થઈ હતી. અલ્લુ અર્જુન ટૂંક સમયમાં ‘પુષ્પા ધ રૂલ’નું શૂટિંગ શરૂ કરશે. નિર્માતાએ જણાવ્યું કે ફિલ્મની તૈયારી ચાલી રહી છે અને ઓગસ્ટના પહેલા અઠવાડિયામાં શૂટિંગ શરૂ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.