લગ્ન એ કોઈ પણ વ્યક્તિના જીવનમાં એક ખાસ પ્રસંગ હોય છે અને આ અવસર પર મિત્રો, ભાઈઓ અને બહેનો બધા ખૂબ જ મસ્તી કરે છે. દરેક વ્યક્તિ લગ્નમાં મજા માણવા માંગે છે. લગ્નના આવા ઘણા વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થતા હોય છે, જે ખૂબ જ ફની હોય છે અને યૂઝર્સ તેને જોઈને હસવાનું રોકી શકતા નથી, જ્યારે ઘણી વખત લગ્નમાં ઘણી ઈમોશનલ પળો હોય છે.

લગ્નોમાં અને ખાસ કરીને કન્યાના મિત્રો અને કન્યાની બહેનમાં ડાન્સ નો ખૂબ શોખ હોય છે. જ્યારે લોકો તેને જોવા માટે રાહ જુએ છે, ત્યારે કન્યાની બહેન અને મિત્રો પણ મહિનાઓ અગાઉથી આ ખાસ પ્રસંગે કરવામાં આવનાર નૃત્યની તૈયારી કરે છે. આવો જ એક ડાન્સ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં દુલ્હનની બહેન ડાન્સ કરતી જોવા મળી રહી છે અને ચાહકોને આ વીડિયો ખૂબ જ પસંદ આવી રહ્યો છે.

વાસ્તવમાં, વાયરલ થઈ રહેલા વિડિયોમાં કન્યાની બહેન સ્ટુડન્ટ ઑફ ધ યરના ગોપિયો ગીત પર કાન્હા પર ડાન્સ કરતી જોવા મળે છે. આ ગીત આલિયા ભટ્ટ પર ફિલ્માવવામાં આવ્યું હતું. આ વીડિયો પૃથ્વી રાજ ચાનૂજી નામના યુટ્યુબ હેન્ડલ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો છે. વીડિયોમાં દુલ્હનની બહેને રેડ કલરનો લહેંગા પહેર્યો છે અને તે ખૂબ જ ક્યૂટ લાગી રહી છે. ક્યૂટનેસમાં તે આલિયાથી ઓછી દેખાતી નથી. જેવી તે સ્ટેજ પર આવે છે અને ડાન્સ કરવાનું શરૂ કરે છે, ત્યાં દેખાતા લોકો પણ તેની સાથે ડાન્સ કરતા રોકી શકતા નથી.

વીડિયોમાં જોવા મળી રહ્યું છે કે દુલ્હનની બહેન બધુ ભૂલીને આ ગીતને એન્જોય કરી રહી છે. આ વિડિયો પોસ્ટ કરવાની સાથે કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે, બેસ્ટ પરફોર્મન્સ બ્રાઇડ સિસ્ટર 2022. આ આરાધ્ય ડાન્સ વીડિયો, તમને તેને વારંવાર જોવા માટે પ્રેરણા આપશે. આ વીડિયો વાયરલ થયો છે અને તેને યુઝર્સનો ઘણો પ્રેમ મળ્યો છે. લોકો આ ડાન્સને ખૂબ પસંદ કરે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.