વૈશ્વિક બજારોમાં આવેલા ઉતાર-ચઢાવની અસર ભારતીય શેરબજાર પર પણ પડી રહી છે. દરમિયાન, બજારમાં ચાલી રહેલી આ અસ્થિરતા વચ્ચે, કોર્પોરેટ વિકાસ પાછળ ઘણા શેરો આકર્ષક દેખાઈ રહ્યા છે. સારા બિઝનેસ આઉટલૂકને ધ્યાનમાં રાખીને બ્રોકરેજ હાઉસે કેટલાક શેરોમાં રોકાણની સલાહ આપી છે. આમાં વર્તમાન ભાવથી 35 ટકા સુધીનું મજબૂત વળતર મળી શકે છે.

મેડપ્લસ હેલ્થ સર્વિસીસ લિ
બ્રોકરેજ ફર્મે મેડપ્લસ હેલ્થ સર્વિસના સ્ટોક પર ખરીદીની સલાહ આપી છે. શેર દીઠ લક્ષ્ય ભાવ રૂ. 905 છે. 28 જૂન, 2022ના રોજ શેરની કિંમત 763 રૂપિયા હતી. આ રીતે, રોકાણકારોને શેર દીઠ રૂ. 142 અથવા આગળ જતાં લગભગ 19 ટકા વળતર મળી શકે છે.

એશિયન પેઇન્ટ્સ લિ
એડલવાઈસ સિક્યોરિટીઝે એશિયન પેઇન્ટ્સના સ્ટોક પર ખરીદીની સલાહ આપી છે. શેર દીઠ લક્ષ્ય ભાવ રૂ. 3,690 છે. 28 જૂન, 2022ના રોજ શેરની કિંમત 2,725 રૂપિયા હતી. આ રીતે, રોકાણકારોને શેર દીઠ રૂ. 965 અથવા આગળ જતાં લગભગ 35 ટકા વળતર મળી શકે છે.

કન્ટેનર કોર્પોરેશન ઓફ ઈન્ડિયા લિ
મોતીલાલ ઓસવાલે કન્ટેનર કોર્પોરેશનના શેર અંગે ખરીદીની સલાહ આપી છે. શેર દીઠ લક્ષ્ય ભાવ રૂ. 750 છે. 28 જૂન, 2022ના રોજ શેરની કિંમત 620 રૂપિયા હતી. આ રીતે, રોકાણકારોને શેર દીઠ રૂ. 130 અથવા આગળ જતાં લગભગ 21 ટકા વળતર મળી શકે છે.

બાલકૃષ્ણ ઇન્ડસ્ટ્રીઝ લિમિટેડ
ICICI સિક્યોરિટીઝે બાલકૃષ્ણ ઇન્ડસ્ટ્રીઝ લિમિટેડના શેરમાં ખરીદીની સલાહ આપી છે. શેર દીઠ લક્ષ્ય ભાવ રૂ. 2587 છે. 28 જૂન, 2022ના રોજ શેરની કિંમત 2,158 રૂપિયા હતી. આ રીતે, રોકાણકારોને શેર દીઠ રૂ. 429 અથવા આગળ જતાં લગભગ 20 ટકા વળતર મળી શકે છે.

ડૉ રેડ્ડીઝ લેબોરેટરીઝ લિ
ICICI સિક્યોરિટીઝે ડૉ. રેડ્ડીઝ લેબોરેટરીઝના શેર ખરીદવાની સલાહ આપી છે. શેર દીઠ લક્ષ્ય ભાવ રૂ 4925 છે. 28 જૂન, 2022ના રોજ શેરની કિંમત 4,375 રૂપિયા હતી. આ રીતે, રોકાણકારોને શેર દીઠ રૂ. 550 અથવા આગળ જતાં લગભગ 13 ટકા વળતર મળી શકે છે.

(નોંઘ: magical stuffs તેના વતી કોઈ ટ્રેડિંગ સલાહ આપતું નથી. બજાર નિષ્ણાતોની સલાહ માત્ર લેખ દ્વારા રોકાણકારો સમક્ષ રાખવામાં આવે છે.બજાર જોખમી છે નફા નુકશાન ની કોઈ જવાબદારી magical stuffs લેતું નથી રોકાણકાર કોઈપણ શેરમાં તેની વિવેકબુદ્ધિથી રોકાણ કરે )

Leave a Reply

Your email address will not be published.