અકસ્માત ગમે ત્યારે, ગમે ત્યાં થાય છે, પરંતુ કેટલાક લોકો એવા હોય છે જે જાણીજોઈને અકસ્માતને પોતાની પાસે બોલાવે છે. જરા ઝડપી કાર ચલાવનારાઓને જુઓ. રોમાંચ માટે, તેઓ કારને વધુ ઝડપે ચલાવે છે, પરંતુ પછી તેઓ તેને સંતુલિત કરવામાં અસમર્થ હોય છે અને કાં તો પોતે અકસ્માતનો ભોગ બને છે અથવા અન્યને ટક્કર મારે છે. તેમના કારણે બિનજરૂરી રીતે અન્યોને પણ ભોગવવું પડે છે.

તમને સોશિયલ મીડિયા પર આવા ઘણા વીડિયો જોવા મળશે, જે ખૂબ જ આશ્ચર્યજનક છે. આજકાલ આવો જ એક ચોંકાવનારો વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં એક વ્યક્તિ જાણીજોઈને ટ્રકની નીચે આવી જાય છે અને તે જોઈને વધુ આશ્ચર્ય થાય છે કે ટ્રક તેની ઉપરથી પસાર થઈ ગયા પછી પણ તેનો જીવ બચી જાય છે.

વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે કેવી રીતે એક માણસ રસ્તા પર આગળ વધી રહેલી ટ્રકને રોકવાનો પ્રયાસ કરે છે, જે કદાચ કચરાની ટ્રક છે. જો કે, જ્યારે ટ્રક ન રોકાય ત્યારે તે તેનાથી આગળ કૂદવાનો પ્રયાસ કરે છે, પરંતુ ત્યાં સુધીમાં ટ્રક આગળ વધી જાય છે. પછી આ જોઈને તે પણ થોડો આગળ વધે છે અને ખબર નથી પડતી કે તેના મગજમાં શું આવે છે કે તે અચાનક ટ્રકના પૈડા નીચે આવી જાય છે.  પરંતુ ટ્રક પસાર થતાંની સાથે જ એક ચમત્કાર થાય છે. તે માણસ સંપૂર્ણપણે સલામત હતો. તેને કંઈ થયું ન હતું. ટ્રક નીકળી કે તરત જ તે એકદમ આરામથી રસ્તા પર બેસી ગયો. જો કે તે ત્યાંથી ઊભો ન થયો અને ક્યાંય ગયો પણ ત્યાં જ બેસી રહ્યો.

આ ચોંકાવનારો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ ટ્વિટર પર Crazy Tweets નામની ID સાથે શેર કરવામાં આવ્યો છે અને કેપ્શનમાં લખ્યું છે, ‘આત્મહત્યા નિષ્ફળ’. 22 સેકન્ડના આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 22 હજારથી વધુ વ્યૂઝ મળી ચૂક્યા છે, જ્યારે આ વીડિયોને ઘણા લોકોએ લાઈક પણ કર્યો છે. તે જ સમયે, લોકોએ વીડિયો જોયા પછી વિવિધ પ્રકારની પ્રતિક્રિયાઓ આપી છે. લોકો એ જોઈને પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા કે એક ટ્રક તેની ઉપર ચડી ગઈ અને તેને કંઈ થયું નહીં.

Leave a Reply

Your email address will not be published.