ઈન્ટરનેટ પર એક ચોંકાવનારો વીડિયો સામે આવ્યો છે જેમાં લિક્વિફાઈડ પેટ્રોલિયમ ગેસ (LPG)થી ભરેલી એક ટ્રક ખીણમાં પડી રહી છે. બુધવારે અબ્દુલ્લા આરિફ નામના યુઝરે રેડિટ પર શેર કરેલા ફૂટેજમાં વાહન એક પહાડને ઓળંગતા, ખૂબ જ સાંકડા માર્ગ પરથી પસાર થતું અને ખાડામાં પડતું દેખાતું હતું. યુઝરે કહ્યું કે આ ઘટના પાકિસ્તાન અધિકૃત કાશ્મીર (PoK)ના મુઝફ્ફરાબાદમાં આ મહિને બની હતી.

30-સેકન્ડની ક્લિપની શરૂઆતમાં, લોકોને “દયા, ઓહ માય ગોડ” બૂમો પાડતા સાંભળી શકાય છે કારણ કે ટ્રક ડ્રાઈવર સાંકડો રસ્તો ઓળંગવાનો પ્રયાસ કરે છે, પરંતુ તે પોતાનું સંતુલન ગુમાવી બેસે છે અને ટ્રક સાથે ખીણમાં ધસી જાય છે.

આ વિડિયોને ઘણા Reddit વપરાશકર્તાઓ સાથે શેર કરવામાં આવ્યા બાદ હજારો વખત જોવામાં આવ્યો છે જેમણે ઘટના અને ડ્રાઇવરની સ્થિતિ વિશે પ્રશ્નો પૂછ્યા હતા. એક યુઝરે કહ્યું, “ટ્રક ડ્રાઈવર કૂદી ગયો અને સુરક્ષિત છે.”પોસ્ટ અનુસાર, સ્થળ પર કોઈ વિસ્ફોટ થયો ન હતો. આ ભયાનક ઘટનાનો વધુ એક વીડિયો હુસૈન મુખ્તાર કુરેશી નામના યુઝરે ટ્વિટર પર શેર કર્યો છે.

ઘણા સોશિઅલ મીડિયા યુઝર હેરાન છે કે lpg ભરેલો ટ્રક ટેંક ફાટ્યો કેમ નહી જેના જવાબ માં એક યુઝર કહે છે કે lpg ઘણી વખત વિસ્ફોટ થતો નથી આ વિડિઓ પર 306 લોકો કોમેન્ટ કરી છે


હાલમાં જ સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થયો હતો જેમાં પુલ પરથી પહેલા જ પડી ગયેલા ટ્રકને ઉપાડતી વખતે એક ક્રેન પાણીમાં અથડાતી દેખાડવામાં આવી હતી. ઘટના ઓડિશાના તાલચેરની છે.વીડિયોમાં ડ્રાઈવર અંદર હતો ત્યારે ક્રેન બ્રિજ પરથી પડીને નીચે પડતી દેખાઈ રહી હતી. અહેવાલો અનુસાર, આ ઘટનામાં કોઈ જાનહાનિ થઈ નથી. ઔદ્યોગિક વાહનનો ડ્રાઇવર તેની ક્રેન કેબિનમાંથી સુરક્ષિત રીતે તરીને બહાર નીકળવામાં સફળ રહ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.